กิจกรรมปลูกต้นไม้ประจำปีของชาติ
28 มิถุนายน 2566 นายสุทัศน์ กิจพิทักษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลจอมหมอกแก้ว รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบล พนักงานและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลจอมหมอกแก้ว ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ประจำปีของชาติ ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ หนองเขียว หมู่ที่ 1 บ้านสบห้วย ต.จอมหมอกแก้ว ร่วมกับประชาชนในพื้นที่
![](../upload/files/1687933288_1.jpg)
![](../upload/files/1687933318_2.jpg)
![](../upload/files/1687933331_3.jpg)
![](../upload/files/1687933351_5.jpg)
![](../upload/files/1687933633_6.jpg)
![](../upload/files/1687933651_7.jpg)
![](../upload/files/1687933665_LINE_ALBUM_ปลูกต้นไม้_๒๓๐๖๒๘_0.jpg)
![](../upload/files/1687933683_LINE_ALBUM_ปลูกต้นไม้_๒๓๐๖๒๘_1.jpg)