วันที่ 10 มกราคม 2565 นายสุทัศน์ กิจพิทักษ์ นายก อบต.จอมหมอกแก้ว พร้อมด้วยรองนายกและสภา อบต.จอมหมอกแก้ว มอบถุงยังชีพเพื่อช่วยเหลือผู้ถูกกักตัว เนื่องจากใกล้ชิดผู้ป่วยติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ในพื้นที่ตำบลจอมหมอกแก้ว บ้านป่าอ้อย จำนวน 2 ครอบครัว บ้านหนองผักเฮือดจพนวน 12 ครอบครัว รวมจำนวน 14 ครอบครัว
![](../upload/files/1641800895_S__34136186.jpg)
![](../upload/files/1641800914_S__34136187.jpg)
![](../upload/files/1641800932_S__34136189.jpg)